Uncategorized

KATIKA ZAWADI ZETU TUNA HANDBAG HII HAPA,JIBU SWALI UJISHINDIE.

By  | 

Japo kuwa hand bag ni ya wadada lakini hata mwanaume unaweza kushiriki.Ukishinda kaka unaweza kumpa zawadi dada yako,mama yako,mpenzi wako n.k

OTEA NDANI YA HANDBAG HIYO KUNA NINI?

jibu hapa hapa ukiandika na jina lako au jina unalotumia kucomment.

Shindano hili ni kwa hisani ya Qfashions Boutique.

60 Comments

  1. Anonymous

    July 31, 2012 at 11:39 am

    katika hiyo handbag kuna mifuko ya plastic ya kutunisha handbag ionekane vizuri wakati ikiwa imejaa yaani kumshawishi mteja jinsi ya uzuri wa handbag ilivyo ikiwa imejazwa vitu ndani.

  2. eve

    July 31, 2012 at 11:53 am

    kuna viatu na pair ya nguo

  3. AMMY K

    July 31, 2012 at 11:55 am

    kwenye hiyo handbag kuna perfum,wallet,simu,pamoja na vipodozi vidogovidogo na kanga.

  4. enzi

    July 31, 2012 at 11:56 am

    kuna makaratasi yaliyowekwa ili kutunisha handbag

  5. ni mimi mwenyewe mwala (Eunice)

    July 31, 2012 at 12:14 pm

    kuna make-up set, kitana, mafuta ya kupaka mkononi ukinawa, lotion, pad na one peace of khanga

  6. Anonymous

    July 31, 2012 at 12:20 pm

    Dina,

    Humo kuna wallet (kwa ajili ya pesa), make up (lipstic, wanja, pawder, etc), Kikoi au khanga kwa ajili ya dharura za kina dada, pad, manukato (ya kupulizia mwilini au perfume), uzi na sindano pamoja na vitambulisho (cha kazini, atm cards, bima etc).

    Mimi

  7. Catryn Francy

    July 31, 2012 at 12:26 pm

    Kuna WALLETY

  8. Anonymous

    July 31, 2012 at 12:41 pm

    Dina mtihan uo!m nahc kuna make up kit.Lilian masika wa kigambon

  9. Lora

    July 31, 2012 at 12:43 pm

    Kuna lip stic/ lip shiner, make up, moisturizer, hankie & tissue, wanja na kijiwalet kidogo

  10. Lora

    July 31, 2012 at 12:46 pm

    Bila kusahau a pair of shoes

  11. Anonymous

    July 31, 2012 at 12:47 pm

    KUNA BOX,

    Monicaa JN. ROCK CITY

  12. Anonymous

    July 31, 2012 at 12:55 pm

    Kuna yale makaratasi

    A
    DSM

  13. aym

    July 31, 2012 at 1:15 pm

    hakuna kitu. A wa sinza

  14. Anonymous

    July 31, 2012 at 1:16 pm

    hamna kitu

  15. Anonymous

    July 31, 2012 at 1:16 pm

    hamna kitu

  16. Anonymous

    July 31, 2012 at 1:20 pm

    kuna wallet, kitana, make up pamoja na mtandio mdogo nimepatia dada Dina eee,

  17. Anonymous

    July 31, 2012 at 1:27 pm

    kuna make-up, kuna nguo kwa ajili ya dharura,lipshine,pad, abby

  18. Anonymous

    July 31, 2012 at 1:31 pm

    kuna wallet, kitana, make up pamoja na mtandio mdogo nimepatia dada Dina eee,

  19. Anonymous

    July 31, 2012 at 1:50 pm

    Hakuna kitu

  20. Anonymous

    July 31, 2012 at 2:01 pm

    kuna perfume na make up set na leso. Delphina.

  21. Anonymous

    July 31, 2012 at 3:00 pm

    Hiyo ni handbag ya kwenye boutique, so haziwag na uchafu au makatasi. Ila kuna pochi ndogo ya hiyo handbag. Pochh kwa ajili ya pesa, simu nk. Arapha wa Upanga Dsm.

  22. Anonymous

    July 31, 2012 at 3:00 pm

    Kuna khanga,simple shoes(sandals),make up kit,lipstick,wanja,lipshine,wallet,perfume/body spray,head phone,flash disk,simu za mkononi,kitana,hand lotion,handkerchief,pedi,tissue/toilet paper

    Its me hossy F.

  23. Arapha Upana Dsm

    July 31, 2012 at 3:03 pm

    Humo ndani kuna pochi ndogo ya handbag hiyo huwa zinatengenezwa pamoja na inakaaga ndan ya handbag.

  24. tatu

    July 31, 2012 at 4:40 pm

    kuna box dina

  25. Anonymous

    July 31, 2012 at 5:01 pm

    Kwenye handbag kuna make-ups, khanga/kitenge, notebook, kalamu, facial wipes, hand lotion, kioo, hair brush/kitana, perfume

    A. Jonas was Iringa

  26. Anonymous

    July 31, 2012 at 7:55 pm

    Kuna khanga,chupi,vipodozi,kitana au chanua,pedi,wallet,na flat sandoz.

    Bd.

  27. Anonymous

    July 31, 2012 at 9:12 pm

    kuna vile vipunje vdgo kama dawa ya mende vinavyokaa kwenye kijikaratasi.na vinaleta harufu ya upya.
    its me nacky

  28. Anonymous

    August 1, 2012 at 4:10 am

    Dina,

    Humo kuna wallet (kwa ajili ya pesa), make up (lipstic, wanja, pawder, etc), Kikoi au khanga kwa ajili ya dharura za kina dada, pad, manukato (ya kupulizia mwilini au perfume), uzi na sindano pamoja na vitambulisho (cha kazini, atm cards, bima etc). Na kitana Dina nilisahau

    Mimi

  29. Anonymous

    August 1, 2012 at 5:25 am

    Habari, mimi nadhani kuna wallet nzuri yenye rangi kama mkoba wenyewe, kuna lipstic, powder, handcachief, mtandio au kanga, kuna bussnescard, kuna pen na diary ndogo,kuna bodyspray ndogo ya mdada. ni hivi vitu ambavyo mimi binafsi naona vimo kwenye hii handbag. LUCY STEVEN, DSM

  30. Anonymous

    August 1, 2012 at 6:24 am

    kuna viatu na makaratasi na kutunisha ionekane uzuri wake

  31. Anonymous

    August 1, 2012 at 6:25 am

    kuna viatu na makaratasi ya kutunisha ionekane vizuri. bahati

  32. melania

    August 1, 2012 at 6:32 am

    Kuna Biblia

    Melania,Dsm

  33. Susan

    August 1, 2012 at 7:59 am

    Mawazo yangu kwakuwa hiyo handbay ipo dukani sidhani km utakuwa na kitu humu ndani zaidi ya makaratasi ya kuweka hiyo handbag vizuri na impendezeshe mteja na kununua.

  34. Anonymous

    August 1, 2012 at 8:37 am

    Habari Dina,
    miminadhani humondani ya hand bag kuna lipstic,powder,wanja,pochi ndogo,khanga,paid,plstic bag yakununulia vitu baada ya muda wa kazi,kitambulisho cha kazi,perfume,handcachief,simu hivi ndio mimi nadhani vimo humo.
    shani kabali DSM.

  35. mama G

    August 1, 2012 at 9:03 am

    1.KUNA SUTI
    2.KUNA KIBOX KIDOGO

  36. Anonymous

    August 1, 2012 at 10:01 am

    kwenye hiyo handbad kuna makaratasi au vitambaa vinavyofanya handbag ilete mvuto ili iweze kuvutia mteja anapotaka kununua, yaani inafanya handbag ikae kwenye nafasi yake hata mteja ukiingia unavutiwa. mama kisela

  37. Anonymous

    August 1, 2012 at 10:12 am

    Hamna kitu, Jacquiline

  38. Anonymous

    August 1, 2012 at 10:14 am

    Hi Dina kwenye Hand bag kuna kitenge au kanga
    Rose a.k.a Mama Isaac Dsm

  39. sophia mkumbo

    August 1, 2012 at 10:40 am

    maswali yanaanza lini dina

  40. sophia mkumbo

    August 1, 2012 at 10:41 am

    maswali yanaanza lini dina

  41. Anonymous

    August 1, 2012 at 11:19 am

    kuna kioo

  42. gtownbiz

    August 2, 2012 at 6:21 am

    HAMNA KITU HUMO NDANI, ZABLON OSIEMO

  43. Anonymous

    August 2, 2012 at 7:24 am

    My dear kikawaida pochi inatakiwa kuwa na vitu vifuatavyo na naamini kama ni zawadi nayo inastaili kuwa na vitu vifuatavyo
    1:Walleet
    2:Small makeup bag kwa ajili ya kioo, wanja, lipgloss/shime au lipstic,kitana, pad, powder,wet tissue,
    3:Diary / note book & pen,
    4:Hand Lotion
    5:Sun glasess
    6:Business card holder
    7:khanga/mtandio/kikoi inategemea na ukubwa coz hata pochi haipendezi kama itajaa sana kama unasafiri
    hi hayo tuu kutokana na pochi yangu inavyoonekana.
    E.F
    from ARUSHA

  44. Anonymous

    August 2, 2012 at 8:07 am

    NAITWA BAHATI HIYO HAND BAG DINA KUNA YALE MAKARATASI YA KUTUNISHA POCHI IWE NA MWONEKANO MZURI.

  45. Anonymous

    August 2, 2012 at 11:41 am

    Kaitika hiyo pochi kuna manailoni au makaratasi ya kuitunisha ili ioneka vizuri ikiwa dukani. Nimi Joyce kutoka Arusha

  46. Anonymous

    August 2, 2012 at 12:58 pm

    kuna laptop-Naitwa mwanamimi ally mohamed

  47. mama G

    August 2, 2012 at 1:18 pm

    suti

  48. Anonymous

    August 2, 2012 at 4:48 pm

    Dada Dina naomba apo uangalie vgezo km m2 kaandka vtu vwl lakn ndan ya poch kuna kimoja kati yapo asipewe na badala yak apewe aliyetajataja iko k2 km n kmoja au vwl

  49. Anonymous

    August 2, 2012 at 4:51 pm

    Humo kuna viatu tu.lilian leonard

  50. COMMY MSANGI

    August 3, 2012 at 11:34 am

    DINAH MBONA COMMENT YANGU HUJAIWEKA HUMO NDANI HAKUNA KITU YAANI KUNA YALE MABOX NA LAILONI BASI.ILI HANDBAG LIWE VIZURI KWA TAYARI KUNUNULIWA WEKA BASI NAWEZA SHINDA LABDA.COMMY MSANGI.

  51. Anonymous

    August 4, 2012 at 6:40 am

    dada Dina mbona utupi majibu na subiri majibu kwa hamu nahisi ntakuwa nimeshinda

  52. Anonymous

    August 11, 2012 at 3:18 pm

    humo ndani kuna simu by CR

  53. LOKOJR

    August 12, 2012 at 11:01 pm

    Tuilumba Loko wa Kinondoni Dsm kwenye bag kuna kipochi kidogo mean hand pochi tu.

  54. Anonymous

    August 13, 2012 at 1:28 pm

    Kuna box lenye viatu

  55. Anonymous

    August 13, 2012 at 1:33 pm

    nimesahau kuandika jina Dinah, ni mimi niliekoment kuna box lenye viatu.naitwa Monica

  56. Anonymous

    October 1, 2012 at 2:56 pm

    KUNA CHUPI ZA KIKE. JOSEPH

  57. Anonymous

    July 8, 2013 at 11:03 am

    kwenye handbag kuna baibui na mtandio kama zawad ya ramadhan. zainab wa maktaba

  58. Anonymous

    July 8, 2013 at 11:09 am

    kuna baibui na mtandio.zainab wa maktaba.

  59. Anonymous

    July 8, 2013 at 11:12 am

    kuna baibui na mtandio ,zainabu wa maktaba ya taifa

  60. Anonymous

    August 13, 2014 at 8:24 am

    Kuna perfumes Linda

Leave a Reply