Uncategorized

WATU KIBAO WALIVYOJIACHIA NA FIESTA 2012 DAR ES SALAAM.

By  | 



WASANII MBALIMBALI WAKIWA BACK STAGE YA FIESTA 2012

NYOMI YA WATU KWENYE FIESTA 2012


3 Comments

  1. RUKY

    October 9, 2012 at 5:38 pm

    yyaa haya ndiyo mambo c kila picha unazikuta kila mahali i like it and keep it up..

  2. emu-three

    October 10, 2012 at 5:28 am

    Duuh, HONGERENI, maana naona ilikuwa BAB-KUBWA. SWALI KWASASA, NINI TUMEJIFUNZA NA TUMEPATA NINI,NA TUTAFANYA NINI KWA `IJAYO'

  3. Anonymous

    October 11, 2012 at 3:10 pm

    kweli watanzania tunapenda kujirusha,usiku wote huu duuuh!!!!

Leave a Reply