Uncategorized

WATU WANA MATANI…

By  | 
Ni picha nimetumiwa tu na mdau,eti ni siku flani kitambo President Obama alikutana na waziri wa Thai.

12 Comments

  1. emma kahere

    April 29, 2013 at 1:36 pm

    Naona mama obama alitaman awafwate jukwaani awadunde

  2. Grace

    April 29, 2013 at 1:44 pm

    Hahahaha alivyonuna anafuraisha

  3. Mama 2 (Mrs M)

    April 29, 2013 at 1:53 pm

    Heee! Mama kanuna ile mbaya!mpaka sura imekuwa mbaya! Pole mwaya ni vijimambo tu!!!!

  4. Anonymous

    April 29, 2013 at 5:00 pm

    Hahahahahaha. Ila kangekua ka couple flan katamu eee Dina. ?mama Obama maskini akahisi ndege wake anapeperushwa. Akajua duu faza house huyoooooo.

  5. Mija Shija Sayi

    April 29, 2013 at 10:09 pm

    Haaa! Nimekubali watu wana matani..

  6. Anonymous

    April 30, 2013 at 6:28 am

    weka picha up to date bwana kwa kazi yako nzuri uliyoifanya wacha kutuzingua na wewe jamani au funga global yako watu tunapenda kufuatilia vitu vitu kutoka kwenye heeeeee

    • Anonymous

      May 6, 2013 at 3:47 pm

      SIUFUNGUE YAKO UWEKE PICHA UP TO DATE KWANI KILA MTU ANAUHURU .HUNA UMEME AU COMP…NENDA CAFEE ZA JIJINI ANGALIA UP TO … TUACHIE SIE HATUNA NENO.

  7. Anonymous

    April 30, 2013 at 7:53 am

    Anonymous at 11.28pm, those photos is for fun, i think even you not all the time you received the emails for work only. sometimes u have to think different not in the same thing.

  8. Anonymous

    April 30, 2013 at 9:21 am

    yani dina ungejua ninavyoingia hapa kila saa kuangalia yaliyojiri kitchen party gala halafu huweki, unajua utaniboa wewe..

  9. The Lot

    May 5, 2013 at 6:53 pm

    Chezea wa kumoyo wewe,hatari hiyo

  10. Anonymous

    May 7, 2013 at 5:35 am

    Bi mkubwa hapo chini kanuna kama anataka kupasuka vile.

  11. Anonymous

    May 8, 2013 at 10:39 am

    duh kweli kanunaje

Leave a Reply