Uncategorized

HII PICHA HAINA QUALITY NZURI ILA NIMEINGALIA NIKATABASAMU!

By  | 
Picha huzungumza maneno zaidi ya 1000?wewe umeona nini?

18 Comments

  1. ELIUD SAMWEL

    May 6, 2013 at 12:34 pm

    Watu wazima ila tunaendeshwa na mtoto kutoka na ufinyu wa akili zetu

  2. Anonymous

    May 6, 2013 at 12:37 pm

    like a Boss

  3. Julian

    May 6, 2013 at 2:24 pm

    if u wanna be a successful pers0n, d0n afraid t0 take risk…

  4. Anonymous

    May 6, 2013 at 4:01 pm

    1: Watanzania na kikwete
    2: Watanzania na ccm
    3: Ruge na bongo flava
    4: Jide na team jide
    5: Tanesco na Watanzania
    picha inaongea mengi sna kwa nchi yetu mtu 1 tu anaweza akatupeleke weee atakovyo kisa anakitu

  5. Cymah Wandelt

    May 6, 2013 at 8:55 pm

    enzi zangu uwi nilichungaje ng`ombe sasa.

  6. Anonymous

    May 7, 2013 at 4:02 am

    ng'ombe wanamchunga mtoto

  7. Anonymous

    May 7, 2013 at 5:09 am

    Nimemuona kiongozi ambaye ametukuka katika uongozi wake ndio mana ana wafuasi wanamfuata. Kiongozi anatakiwa kuonyesha njia ili wafuasi wake wamfuate ndio picha hiyo inazungumza hivyo.

  8. Anonymous

    May 7, 2013 at 5:29 am

    A confident young man!

  9. Anonymous

    May 7, 2013 at 5:41 am

    ujasiri

  10. Anonymous

    May 7, 2013 at 6:15 am

    Mtoto jasiri kati ya kundi la ngombe wakubwa tena wanaonekana wakali ila amewatuliza ni kiongozi hodari

  11. Anonymous

    May 7, 2013 at 6:19 am

    Hapa naona ujasiri na kujiamini katoto kenyewe kako comfortb. Mrs.kaka mkubwa

  12. Anonymous

    May 7, 2013 at 8:12 am

    Ajira kwa watoto

  13. Anonymous

    May 8, 2013 at 11:26 am

    WAKATI MWINGINE UKUBWA WA UMBO AU UMRI WA MTU SI KIGEZO CHA KUWA KIONGOZI
    WA WATU AU VITU!.

  14. emma kahere

    May 9, 2013 at 2:41 am

    1.ina2onyesha ukitaka kufanya jambo kuwa jasir usiogope nyumba kuna nan na utapata makwazo gani. 2.mtoto mdogo badala yakuwa shule nakupata elimu bora anafanya kaz nawakat ndo taifa la baadae.

  15. Anonymous

    May 9, 2013 at 3:08 am

    Imetulia

  16. Anonymous

    May 9, 2013 at 3:09 am

    Poa

  17. Anonymous

    May 15, 2013 at 7:39 am

    Akili ndogo inaongoza akili kubwa

  18. Anonymous

    May 15, 2013 at 7:40 am

    Mungu amewafunulia watoto wadogo na kuwaficha wenye hekima na akili

Leave a Reply