Uncategorized

INAUMA SANA RAFIKI YAKO WA DHATI ANAPOKUSALITI!SIKILIZA STORY HII!

By  | 
Mara zote tumezoea rafiki akimsaliti rafiki ni kwa kutembea na mume wa rafiki yake au mpenzi.
Wakati mwingine si kutembea na mumeo au kukusemea maneno ya uongo au umbea.
Sikiliza leo tena leo kuanzia saa nne kamili hasubuhi kuna dada anaitwa Rehema yeye ana kilio tofauti juu ya usaliti aliofanyiwa na rafiki yake kipenzi.Inahuzunisha sana na kuuma sana ni unyama uliopitiliza kwa binadamu kumfanyia mwenzie ambae amekuwa mwema kwake toka walipofahamiana.
Nikimaliza kipindi ntakuja kuisimulia kwa yule ambae hakuisikiliza.

21 Comments

  1. Anonymous

    May 6, 2013 at 6:47 am

    aisee…natamani kuisikia nipo na simu yangu ofisini ready for listening the story….

  2. Anonymous

    May 6, 2013 at 10:07 am

    dina plz tuwekee huyo dada tumsikie na ss ambao tumemiss kipindi leo,,plz my dada

  3. Anonymous

    May 6, 2013 at 11:54 am

    tuwekee na sie dina tusome.

  4. Anonymous

    May 6, 2013 at 12:31 pm

    Dada Dina tuwekee bas! Wengine hatukubahatka kusikiliza kipind!

  5. JULIAN MARIKI

    May 6, 2013 at 2:35 pm

    waiting f0r this st0ry mamii..

  6. Anonymous

    May 6, 2013 at 3:31 pm

    Dada Dina tuhadisie sie hatukua na umeme kwetu hiko kisa,tunakimiss wenzio

  7. Anonymous

    May 6, 2013 at 3:43 pm

    Dina sielewi kaa nimechemsha leo 06-05 J.3 NIMEKINGOEA NIKAAMBULIA KASWIDA YA HARUSI NIMEURA SANA PLS UNGEANDIKA NI SIKU GANI NA SAA NGAPI KWA SISI TUISHIO NJE YA TANZANIA

  8. Anonymous

    May 6, 2013 at 5:40 pm

    dina wewe had m naanza kuzoe promis zako kuhusiana na hii blog ni za uongo

  9. Cymah Wandelt

    May 6, 2013 at 8:57 pm

    Tuwekee dada yangu, inauma sana kusalitiwa na rafiki yako kipenzi, kuna vingine mtu unaogopa hata kuhadithia. tuwekee mama nimemiss ya leo

  10. ELIUD SAMWEL

    May 6, 2013 at 9:00 pm

    Siwezi kosa hii

  11. Femmy...

    May 6, 2013 at 9:02 pm

    I miss leo tenaaaaaa… 🙁

  12. Anonymous

    May 7, 2013 at 5:33 am

    dina pls usiache kutuwekea dada maana wengine kama sisi wafanyabiashara muda wote tunaongea na wateja redio unaisikia nusunusu

  13. Anonymous

    May 7, 2013 at 6:31 am

    My dear usitusahau wapenzi wa blog yako. Na sie tusikie hiyo habari. Naingoja kwa ham.

    Mama Alice

  14. Anonymous

    May 7, 2013 at 9:01 am

    rafiki ni mama yako2. walobakia wote wazushi dunian

  15. Anonymous

    May 7, 2013 at 12:54 pm

    Rafiki nyoka kabisa;nibora shoga yako awe mama yako mzazi lol..

  16. Anonymous

    May 10, 2013 at 7:36 am

    Dina mbona unatuyeyusha tena!!!!tuwekee story nasi tusoma ambao hatukupata nafasi ya kuskiliza kipindi

  17. Anonymous

    May 10, 2013 at 11:02 am

    mmh jamni simulia bac da dina wengine tulimis kipindi

  18. Anonymous

    May 14, 2013 at 6:05 am

    wapi stori Dina jamani?

  19. othman kc

    May 18, 2013 at 1:04 am

    Dina rudisha hile sytem ayako ya zamani yakuweka crip za Hekaheka nk

  20. Anonymous

    May 19, 2013 at 7:12 am

    DINA KHAA MBONA UMETUACHA KWENYE MATAA NA HII STORY??TUMENGOJA VYA KUTOSHA SS MPK HAMU ZINAISHA TENA NDUGU YANGU,,BORA UTUAMBIE UKWELI KUWA HUTATUWEKEA TENA KULIKO KILA SIKU TUNAKODOA MIMACHO HAPA THN HAKUNA LOLOTE

  21. Anonymous

    May 22, 2013 at 5:26 pm

    uwiiii tumechoka kusubiri jamani

Leave a Reply