Uncategorized

HONGERA SHAMIM MWASHA KWA KUFUNGA NDOA.

By  | 
 Hongera sana Shamim blogger wa www.8020fashions.blogspot.com kwa kufunga ndoa.Sasa ni Mr. & Mrs.Abdul Nsembo.Mungu awatangulie katika maisha yenu yote ya ndoa.

11 Comments

  1. RUKY

    June 4, 2013 at 10:49 am

    MASHAAALA WALIPENDEZA

  2. Anonymous

    June 4, 2013 at 2:07 pm

    ALHAMDULILAH MTOTO MASHALLAH

  3. Anonymous

    June 4, 2013 at 2:07 pm

    JAMANI HIVI HUYO EVE COLLECTION ANADIZAINIA SHILINGI NGAPI NA SISI ATUPAMBE ! MAANA NAOGOPA ISIJEKUWA MAMILIONI DU !

  4. Anonymous

    June 4, 2013 at 2:08 pm

    Watoto wao wazuri Jamani , Pendeza sana

  5. Anonymous

    June 4, 2013 at 2:08 pm

    Ua lake zuriiiiii ajabu

  6. Anonymous

    June 4, 2013 at 2:09 pm

    wanaendana wenyewe mwe !

  7. Anonymous

    June 4, 2013 at 2:09 pm

    I love Shamim so much , Nashukuru niliwahi kuonana nae na nikamwambia

  8. Anonymous

    June 5, 2013 at 6:32 am

    They look precious ,love you Shanon

  9. MOJAONE

    June 5, 2013 at 7:08 am

    UNATAKA NINI ZAIDI YA HII RAHA YA KUWA NA MWENZA.

  10. RODER

    June 5, 2013 at 9:30 am

    ASIYEMSIFIA ANA LAKE JAMBO..WAMEPENDEZA SANAAAAAA,,NMEPENDA RANGI,NITAIGA KWENYE HARUSI YANGU,,MUNGU NISAIDIE

  11. Anonymous

    June 5, 2013 at 4:33 pm

    wamependeza sana jamani hadi raha

Leave a Reply