Uncategorized

DADA DINA CARES NA WATOTO YATIMA WA ZAIDIA SINZA.

By  | 
Jumatatu ya tarehe 5 august tuliwasilisha vitu kwa watoto wa Bi Zaidia Sinza.Bahati nzuri kuna kikundi cha akina mama kinaitwa shekilango women group walikuja kuungana nasi kwa ajili ya kutoa chochote kwa watoto.
 Tulifika na wakina mama walipata wasaa wa kujitambulisha kwa mwenyeji wao na kuongea na watoto.
 Shilole nae alikuja kushiriki na alizungumza na watoto.Shilole nae ni yatima.
 Gea Habib na mie tukimwangalia shilole wakati akiongea
 Watoto tuliwakuta baadhi wengine walikuwa shule.Wana adabu hao na wastaarabu sana.
 Mama alisali sala maalum ya kuwaombea watoto na wageni.
 Vitu tulivyowaletea
Mwenyeji wetu mama Zaidia alitushukuru na kuomba dua maalum kwa wageni wote na wote mlioshiriki kufanikisha hili.Baada ya hapo tuliondola na kwenda kuendelea na ratiba zingine za siku.Bado naendelea kushukuru wooote mlioshiriki kuchanga na kufanikisha mpango huu.

 

4 Comments

  1. Ruky

    August 9, 2013 at 6:30 pm

    Dina Shilole huwezi kumuita tena yatima coz amesha kuwa yani ukifikisha umri wa kubalekhe yani kujitambua siyo tena..

    • dinamariesblog

      August 12, 2013 at 4:02 pm

      hivyoo,mie nilikuwa sijui kuna umri wa kuitwa yatima.

  2. Ruky

    August 9, 2013 at 6:36 pm

    Other wise mungu akuzidishie Dina hujui tu..jinsi watoto wanavyofarijika..

  3. Anonymous

    August 19, 2013 at 7:17 am

    yeah mtu akifikisha miaka 18 na kujitegemea si yatima tena, hongera sana dina mungu akuongoze

Leave a Reply