Uncategorized

PICHA ZAIDI ZA WATOTO WALIVYOJIACHIA NA DADA DINA CARES WEEKEND HII.

By  | 
 Snura wa majanga alikuja na mtoto wake,katikati msikilizaji wa clouds fm Ummy Kitwana na Shilole na wanawe.
 Shilole na mtoto wa Snura
 Binti wa Michuzi Jr mzee wa jiachie blog
 Queen Darleen na Mwasiti
 Mwasiti,Shadee na mama wawili
 Regina Mwalekwa na Janet Sosteness wakiwa na watoto
 Shamim Mwasha na Abdul wa sherehe yetu blog nilikochukua baadhi ya picha
 Michuzi jr na Abraham
 Mtoto wa Tunda Man kafanana na baba yake akiwa na mtoto wa Snura katika pozi matata sana
 Tulifungiwa mziki wa nguvu na respect dj
 Respect Dj akiwarusha watoto
 Kila mmoja na style yake heheheeh
 Hapana chezea dada..yupo na mzuka wa hatari
 Washindi walikuwa wakipata zawadi
Kutoka Bongo Movies Dr.Cheni na watoto
 
Picha zitaendelea…

4 Comments

  1. Anonymous

    August 13, 2013 at 5:52 am

    ilipendeza kwa kweli mungu awabariki

  2. Anonymous

    October 17, 2013 at 3:46 pm

    hongera da Dina

  3. Anonymous

    October 29, 2013 at 11:23 am

    wazo zuri sana dina, big up mamy. nipedenda sana. mungu akupe maisha marefu ili siku nyingine ufurahi tena na watoto. nawapenda sana watoto. pia napenda sana watoto wakifurahi. mungu awabariki sana.

  4. Anonymous

    October 29, 2013 at 11:41 am

    big up dina. mungu akuzidishie kwa kufurahi pamija na watoto.

Leave a Reply