Uncategorized

MASHINE MAALUM YA KUKUNIA NAZI INAPATIKANA HEMBU ANGALIA

By  | 

HABARI NJEMA KWA WAPISHI…MASHINE YA KUKUNIA NAZI INAYOKUNA NAZI NYIINGI KWA MUDA MFUPI  INATUMIA UMEME NI NZURI KWA MATUMIZI YA NYUMBANI,MAMA NTILIE , MAHOTELINI, NA WATU WENYE CATERING NA PIA WENYE MADUKA YA VYOMBO KWANI ZINAUZWA JUMLA NA REJA REJA
wali nazi ndio Habari ya Mujiniiiiii
BEI::: TSH 150,000/=
 ZINAPATIKANA ::AQUA DECOR LIMITED (AFRICA SANA SINZA OFISI ZA KAMSU TRANS (KONGO/AMANI KARIAKOO) WASILIANA NAO ::0715 19 68 88 AU 0689 86 37 85 AU UKINUNUA KWA  MPESA AU TIGO PESA UNALETEWA MPAKA ULIPO   KWA PEMBENI
ANGALIA VIDEO VILE MASHINE INAVYOFANYA KAZI

MAMBO RAHISI KABISAAAAA

6 Comments

  1. Anonymous

    November 27, 2013 at 1:09 pm

    safi kila kitu kinawezekana

  2. Anonymous

    November 27, 2013 at 1:10 pm

    nimekubali

  3. Anonymous

    November 28, 2013 at 1:55 pm

    na huo umeme wa mgao sijui itakuwaje.

  4. RUKY

    November 28, 2013 at 4:25 pm

    MMH LABDA KWA NAZI YA KUPIKIA KASHATA KWA MUONEKANO NAZI HAITOTOWA TUWI LA KUTOSHA COZ HAITOI SMMOTH KM MBUZI YAKUKUNIA NAZI.

  5. Kinego

    December 7, 2013 at 5:22 pm

    Na hiyo kazi ya kuingiza nazi kwenye mashine si ya kitoto…

  6. Kinego

    December 7, 2013 at 5:23 pm

    Na hiyo kazi ya kuingiza nazi kwenye mashine si ya kitoto…

Leave a Reply