Uncategorized

HAPPY BIRTHDAY BARBARA HASSAN WA PB YA CLOUDS FM

By  | 
Hongera kwa kuadhimisha miaka kadhaa ya kuzaliwa leo hii.Mungu aendelee kukupa hekma,nguvu na afya uwalee wanao Tonny na Ashley na kuendelea kupambana na maisha ya kila siku yaliyojaa kila aina ya changamoto.Nakutakia furaha na amani ya moyo wako.
Happy birthday mama Ashley!
 

3 Comments

  1. Anonymous

    December 20, 2013 at 10:40 am

    Happy Birthday Babra may God bless you and your kids, always hearing your voice could mot imagine, you are so so beutiful and very charming.

  2. zena juma

    December 23, 2013 at 5:42 am

    happy birthday bidada mungu akupe tena miaka kama hiyo

  3. abdalah nandonde

    December 24, 2013 at 10:57 am

    hongera mwaya ALLAH akulinde na visakanyumba

Leave a Reply