Uncategorized

8020FASHIONS BLOG INAKULETEA…

By  | 
HAYA HAYA WALE WAKIKENI KWA HESHIMA NA TAADHIMA NAOMBA NIWATANGAZIE KUWA ILE EVENT,/TUKIO LA MWAKA LA WANAWAKE LINALOENDA FANYIKA KWA MWAKA WATATU SASA  HAPA JIJINI TUKISHEREHEKEA SIKU YETU SISI KWA KUUMBWA WANAWAKE HIYOOOOOO LAJONGEA.
 
NI TAREHE 8 MARCH SIKU ILE ILEEE  MAALUM YA WANAWAKE WOTE DUNIANI AMBAYO ITAKUWA INASHEREHEKEWA DUNIA NZIMA NASI TUTAKUWA NAO SAMBAMBA
TUTALAKOENDA ANGAZIA SAFARI HII KATIKA SIKU YETU HIYO NI
‘KUONDOA AINA ZOTE ZA UKATILI NA UNYANYASAJI DHIDI YA WANAWAKE’
NA WAPO WATAKAOTUWEZESHA ….KAMA MNAVYOONA HAPO TUNAWEZA WATAKUWEPO KUFANIKISHA.
KIVAZI /DRESS CODE /KIVAZI CHA KUTINGA SHUGHULINI NI ILE ILE:: AFRICAN PRINT VAA KITENGE/ KANGA/BATIK MRADI TOUCH YA KIAFIRIKA IHUSIKE
MAHALI ::DIAMOND JUBILEE VIP HALL

MUDA ::SAA 5 ASUBUHI HADI 2 USIKU
SIKU ::JUMAMOSI
TAREHE ::8 MARCH

WATAKAOPENDA KUSHIRIKI SHOPPING BAAZAR ILI KUONESHA BIDHAA ZAO NA MAKAPUNI MBALIMBALI YANAKARIBISHWA KATIKA KUFANIKISHA SHUGHULI HII PENDWA NA PEKEE YA SIE WAKIKENI
WASILIANA NASI ::0784 418941/0713 551077
BARUA PEPE :: shamyomy@yahoo.com /vituvyakhadija@yahoo.com
SIKU YETU …..SHUGHULI YETU ….KWA RAHA ZETU
 

 
 

 
 

Leave a Reply