Uncategorized

MSHINDI WA SHINDANO LA SAA KUTOKA MBEYA AKIWA TAYARI KASHAPOKEA ZAWADI YAKE.

By  | 

Wakati wa michuano ya kombe la dunia niliweka shindano la kubashiri.Nikasema atakae patia nani kushinda kombe la dunia na kwa idadi ya magoli atajishindia saa ya mkononi.Watu wengi walijibu na kama watatu walipatia hivyo kunilazimu kuchagua wa kwanza kabisa kupatia.Anaitwa Getruda Jackson ni mwenyeji wa Mbeya ila kwa sasa yupo Dodoma kikazi.Hongera sana kwa kushinda kama unakumbuka katika fainali za kombe la dunia kati ya ujerumani na Argentina.Ujerumani ilitwaa kombe hilo kwa ushindi wa bao 1-0 dhidi ya argentina.Ndivyo Getruda alibashiri.Nitakuwa naweka vishindano vidogo vidogo na kutoa zawadi kwa wasau wangu angalau mara moja kwa mwezi.

1 Comment

  1. Anonymous

    August 7, 2014 at 1:52 pm

    hongera Getrude, pia dina kutimiza ahadi!

Leave a Reply