Uncategorized

MY HOBBIES….MAUA

By  | 

Nilisema ntakuwa nawashirikisha sehemu ya vitu ninavyopenda kufanya.Kila siku kwenye maisha tunashauriwa kuongeza new hobbies kama inawezekana.Kuna kitu nakipenda sana na nikiwa mdogo nilikuwa nakimudu mno,kuchora.Nilikuwa nachora sana nilipoanza maisha ya kazi sijawahi kuchora tena.Nahisi nitarejea tena kwenye kuchora soon nitaanza kama mwanafunzi naona maana sijui tena ila kama ni kipaji ninacho ndani basi kitafufuka tu.
Haya maua niliyapanda mwenyewe kwa mkono wangu na sasa yameshamiri vyema.

23 Comments

  1. Anonymous

    August 4, 2014 at 10:32 am

    Dada tuelekeze mahali pa kupata stand za maua km kile kibaskeli

  2. esther nyalusi

    August 4, 2014 at 11:34 am

    Hii nadhani nitaiga sio mbaya maana unapenda sana maua nipo ku copy na kupaste

  3. Anonymous

    August 5, 2014 at 4:29 am

    Dina ninashida na were my dia.km hutajali namba yangu ni 0786978398

  4. Anonymous

    August 5, 2014 at 6:14 am

    maua mazuri jaman dada dinah hongera wee nakutamani sana.

  5. Anonymous

    August 5, 2014 at 12:41 pm

    bado kidogo utatuonesha unavyo fanya mapenzi…….

    • dinamariesblog

      August 5, 2014 at 2:55 pm

      Eti eeeh,basi sawa.

    • Anonymous

      August 6, 2014 at 5:07 am

      mazuri da DINA

  6. Anonymous

    August 6, 2014 at 1:01 pm

    Yaan da Dina hata usinge lijibu liho lijinga maua na mtu kafanya mapenzi wapi na wapi muwaza ngono huyo hovyooo

  7. Anonymous

    August 6, 2014 at 7:13 pm

    Nakupendaa sana dada Dina…

  8. Anonymous

    August 6, 2014 at 7:15 pm

    Nakupendaa sana dada Dina…

  9. Anonymous

    August 6, 2014 at 8:07 pm

    We annoy hapo juu peleka umburula wako huko……wivu na roho mbaya zitakuua…..Da Dina nilikuinbox Facebook utusaidie kutangaza mtt amepotea. How much do u charge please…. Dotto

  10. dinamariesblog

    August 6, 2014 at 8:56 pm

    Poleni kwa kupotelewa na mtoto,sijaingia facebook.Hiyo mbona haina charges ni msaada tu.

    • Anonymous

      August 6, 2014 at 9:02 pm

      Ahsante sana Mama Zion….wamenipigia sasa hv mtoto kapatikana. Twamshukuru Mungu kwa Hilo. Ahsante sana kwa ushirikiano wako mpnz. Bless you dear …… Dotto

  11. Anonymous

    August 7, 2014 at 5:20 am

    Nakupenda

  12. Anonymous

    August 9, 2014 at 1:50 pm

    Napenda an rangi ya ngozi yk.naomba jina la lotion na powder Tafadhali.no yangu ni0714470304

    • Anonymous

      August 11, 2014 at 8:42 pm

      Hiiii jamani we mweupe Da dina maji ya kunde wapi na wapi kupaka lotion moja tambua ngozi yako kwanza usikurupuke.

  13. Anonymous

    August 15, 2014 at 8:33 pm

    kwema dina naomba namba ya mama eva yule anaepima uvimbe wa wanawake na mirija kiasili0755655036

  14. Anonymous

    August 16, 2014 at 7:02 pm

    Dada dina shikamoo na samahani, blog yako yako ile ya dinahicious……..inatumiwa na wenye computer tu? Wenye simu hapana?

    • lily Z

      August 21, 2014 at 5:12 am

      ile siyo blog ya Dina Marios my dear

Leave a Reply